Jax Luva Musical Journey and Background

Jackson Luvanda who at whom many know him as Jax Luva is Tanzanian Bongo artist (RNB), who started his musical journey the year 2014 after discovering he had the power and the passion to sing and entertain the audience through his voice and lyrics. Jax Luva was first recognized by his hit track Mawenge at which it was an emotional track that touched thousands hearts and were filled with the love of his music, Jax was inspired by Many musicians according to reflecting to his TZ kings Alikiba and Diamond who are the most immortal champions in the African Music Industry.
JAX LUVA

Jackson Luvanda resides in Mabibo Dar es salaam in Tanzania where he is trying to make his music career change his life and make him one of the most respected icons in Tanzania coming years, Jax Luva believed that Music will change his life since he was young because the most thing he loved was hearing music and trying to compose his own lyrics, Nobody was able to figure out as it was like the wonders of the world after getting to know that Jax is a better songwriter and vocalist, this was one of the thing that made Jax feel happy because he was fully recognized as a bongo artist and a genius songwriter, many reflected to him as a game changer because what he writes is what occurs in the real life occasions and this makes his songs be one of the most encouraging and emotional.

Jax Luva is now trying his level best to get a good management team that will be able to support him and make him more big like he wishes to be, No man is an island and no man can stand alone we as Celebbuzz Media do request to anybody reading this article either outside Africa or within if you feel blessed and encouraged by Jax Luva music, feel free to contact us for more information on how we can link up and make him earn a better living through his music and make it his official career.
Jax is Passionate and Hardworking like any other Musician who has a big wish that one day Music will Change his life and not just make him a star but make him a guy that will act a s a good example to young talented guys working outside there.You can Check Out Jax Music through these Links
Pepea Audio On YouTube


Mawenge Video On Youtube

Dont forget to Subscribe to the channel

AUDIO ON MDUNDO DOWNLOAD FOR FREE
SWAHILI
Jackson Luvanda ambaye watu wengi wanamjua kama Jax Luva ni msanii wa Tanzania wa Bongo (RNB), ambaye alianza safari yake ya muziki mwaka 2014 baada ya kugundua alikuwa na nguvu na shauku ya kuimba na kuburudisha watazamaji kupitia sauti na sauti zake. Jax Luva alitambuliwa kwa mara ya kwanza na wimbo wake wa kugonga Mawenge ambapo ilikuwa wimbo wa kihemko ambao uligusa mioyo elfu na kujazwa na upendo wa muziki wake, Jax aliongozwa na wanamuziki wengi kulingana na kufikiria juu ya wafalme wake wa TZ Alikiba na Diamond ambao mabingwa wengi wasiokufa katika tasnia ya Muziki ya Afrika.

Jackson Luvanda anakaa Mabibo Dar es salaam nchini Tanzania ambapo anajaribu kufanya kazi yake ya muziki ibadilishe maisha yake na kumfanya kuwa mmoja wa sanamu zinazoheshimika sana Tanzania miaka ijayo, Jax Luva aliamini kuwa Muziki utabadilisha maisha yake tangu akiwa mchanga kwa sababu kitu alichokipenda zaidi ni kusikia muziki na kujaribu kutunga nyimbo zake mwenyewe, Hakuna mtu aliyeweza kufikiria kwani ni kama maajabu ya ulimwengu baada ya kujua kuwa Jax ni mwandishi bora wa nyimbo na msanii, hii ilikuwa moja ya kitu ambayo ilimfanya Jax ahsikie raha kwa sababu alitambulika kabisa kama msanii wa bongo na mwandishi wa wimbo wa fikra, nyingi zilionyesha kwake kama mabadiliko ya mchezo kwa sababu anachokiandika ndicho kinachotokea katika hafla za maisha halisi na hii inafanya nyimbo zake kuwa moja ya kutia moyo sana na kihemko.

Jax Luva sasa anajaribu kiwango chake bora kupata timu nzuri ya usimamizi ambayo itaweza kumuunga mkono na kumfanya kuwa mkubwa zaidi kama anavyotaka kuwa, Hakuna mwanaume ni kisiwa na hakuna mtu anayeweza kusimama peke yake sisi kama Celebbuzz Media tunaomba Mtu yeyote anayesoma nakala hii ama nje ya Afrika au ndani ikiwa unajisikia kubarikiwa na kutiwa moyo na muziki wa Jax Luva, jisikie huru kuwasiliana nasi kwa habari zaidi juu ya jinsi tunaweza kuungana na kumfanya apate maisha bora kupitia muziki wake na kuifanya iwe kazi yake rasmi .
Jax ni Passionate na anayefanya bidii kama Mwanamuziki mwingine yeyote ambaye ana hamu kubwa ya kuwa siku moja Muziki atabadilisha maisha yake na sio kumfanya tu kuwa nyota lakini umfanye mtu ambaye atawatolea mfano mzuri kwa vijana wenye talanta wanaofanya kazi huko nje. Unaweza Angalia Muziki wa Jax kupitia Viungo hivi.

AUDIO ON MDUNDO DOWNLOAD FOR FREE



Post a Comment

0 Comments